Bộ Lưu Điện UPS SOROTEC BL1200/720W
Giá Tân Doanh: 2,390,000
  • Tình trạng: Mới 100%
  • Bảo hành: 24 Tháng
  • Xuất xứ: Chính hãng
  • Thương hiệu: SOROTEC
  • Giá bán đã bao gồm VAT.
Mã: UPS-BL1200 Danh mục: Thẻ:
Thông tin Sản Phẩm
  • Công suất: 1200VA/ 720W
  • Điện áp ngõ vào: 150 ~ 290VAC
  • Tần số ngõ vào: 47 ~ 53 Hz
  • Điện áp ngõ ra: 220VAC ± 10%
  • Tần số ngõ ra: 50Hz ± 1
  • Dạng sóng ngõ ra: Sóng sin
  • Công nghệ: Line interactive offline tiên tiến
  • Thời gian chuyển mạch: 2 – 6 ms
  • Chịu tải: 110% tải, tắt sau 1 phút, tự khôi phục khi tải bình thường
  • Ắc quy: 12V sử dụng cho bình ắc quy khô, kín khí chuyên dùng, tuổi thọ trên 3 năm
  • Dung lượng ắc quy: 12V/ 7AH x 2
  • Thời gian lưu điện: 2 bộ máy tính 20 phút
  • Thời gian sạc pin: > 4 giờ đạt 90% dung lượng bình ắc quy
  • Bảo vệ quá tải, quá áp, chậm tải, lọc sét
  • Tự động khởi động lại khi điện lưới phục hồi
  • Tự động kiểm tra lỗi khi khởi động
  • Sạc thông minh kéo dài tuổi thọ bình ắc quy
  • Đưa ra cảnh báo khi bình ắc quy cần thay mới
  • Chế độ làm mát: Làm mát tự động, không gây ồn
  • Độ ồn: 45dB không tính còi báo
  • Tương thích máy phát điện
  • Ứng dụng: Máy tính, máy Pos, máy chấm công, modem…
  • Kích thước: 350 x 120 x 188 mm
  • Trọng lượng: 10 kg
Đặc tính kỹ thuật
Model BL1200
Công suất 1200VA/ 720W
Điện áp ngõ vào 220VAC
Ngưỡng điện áp ngõ vào 150 ~ 290VAC
Tần số 47 ~ 53 Hz
Hiệu suất > 95% chế độ điện lưới
Điện áp ngõ ra 220VAC ± 10%
Tần số 50Hz ± 1
Dạng sóng Mô phỏng sóng sin
Thời gian chuyển mạch 2 ~ 6 ms
Chịu quá tải 110% tải, tắt sau 1 phút, tự khôi phục khi tải bình thường
Loại bình ắc quy 12V bình ắc quy khô, kín khí chuyên dùng, tuổi thọ trên 3 năm
Dung lượng bình ắc quy 12V/ 7AH x 2
Thời gian sạc > 4 giờ đạt 90% dung lượng bình ắc quy
Chế độ điện lưới LED xanh sáng
Chế độ cúp điện Tiếng bíp bíp và LED đỏ chớp mỗi 4 giây
Bình yếu Tiếng bíp bíp liên tục và LED đỏ chớp liên tục
Bình hư Chế độ điện lưới, LED xanh chớp mỗi giây liên tục
Quá tải LED vàng sáng, tiếng bíp kéo dài
Báo lỗi LED đỏ sáng và tiếng bíp kéo dài
Bảng điều khiển Nút khởi động/ nút tắt nguồn
Hiển thị LED Chế độ điện lưới, chế độ ắc quy, dung lượng tải, trạng thái bình ắc quy, cảnh báo lỗi,…
Nhiệt độ hoạt động 0 ~ 40°C
Độ ẩm hoạt động 20 ~ 90% (không kết tủa hơi nước)
Kết nối máy tính USB hỗ trợ Windows, Mac OS, Linux, Win Server…
Chống sét RJ45 (ADSL in/out)
Bảo vệ Chống xung, lọc nhiễu, lọc sét, quá tải, quá áp…
Độ ồn 45dB không tính còi báo
Dẫn diện và phát xạ EN55022 (Conduction) Class B, EN55022 (Radiation) Class A
Kích thước 350 x 120 x 188 mm