GSkill Ripjaws M5 NEO RGB White – 32GB (2x16GB) DDR5 – Bus 6000MHz Cas 36 (F5-6000J3636F16GX2-RM5NRW)
Giá Tân Doanh: Liên hệ
  • Tình trạng: Mới 100%
  • Bảo hành: 36 Tháng
  • Xuất xứ: Chính Hãng
  • Thương hiệu: GSkill
  • Giá bán đã bao gồm VAT
Mã: R-6000J3636C32G-RM5RKW-1 Danh mục: , , Thẻ: , ,
Thông tin Sản Phẩm
Memory Type DDR5 F5-6000J3636F16GX2-RM5NRW
Capacity 32GB (16GBx2)
Multi-Channel Kit Dual Channel Kit
Tested Speed 6400MHz
Tested Latency CL36-36-36-96
Tested Voltage 1.35V
Registered/Unbuffered Unbuffered
Error Checking Non-ECC
SPD Speed 4800MHz
SPD Voltage 1.10V
Fan Included No
Features Intel XMP 3.0 (Extreme Memory Profile) Ready / Expo Ready
Đánh giá ngay
Đánh giá GSkill Ripjaws M5 NEO RGB White – 32GB (2x16GB) DDR5 – Bus 6000MHz Cas 36 (F5-6000J3636F16GX2-RM5NRW)