GSkill Ripjaws S5 Black – 64GB (2x32GB) DDR5 – Bus 5200MHz Cas 36 (F5-5200J3636D32GX2-RS5K)
Giá Tân Doanh: Liên hệ
  • Tình trạng: Mới 100%
  • Bảo hành: 36 Tháng
  • Xuất xứ: Chính Hãng
  • Thương hiệu: GSkill
  • Giá bán đã bao gồm VAT
Mã: R-5200J3636C64G-RS5K Danh mục: , , Thẻ: , ,
Thông tin Sản Phẩm
Model F5-5200J3636D32GX2-RS5K
Memory Type DDR5
Capacity 64GB (32GBx2)
Multi-Channel Kit Dual Channel Kit
Tested Speed 5200MHz
Tested Latency
Tested Voltage 1.35V
Registered/Unbuffered Unbuffered
Error Checking Non-ECC
SPD Speed 4800MHz
SPD Voltage 1.10V
Fan Included No
Features Intel XMP 3.0 (Extreme Memory Profile) Ready
Đánh giá ngay
Đánh giá GSkill Ripjaws S5 Black – 64GB (2x32GB) DDR5 – Bus 5200MHz Cas 36 (F5-5200J3636D32GX2-RS5K)