Gskill TridentZ Neo RGB 32GB (2x16GB) bus 3600 cas 18 – DDR4 ( R-3600C18D-32GTZN )
Giá Tân Doanh: Liên hệ
  • Tình trạng: Mới 100%
  • Bảo hành: 36 Tháng
  • Xuất xứ: Chính Hãng
  • Thương hiệu: GSkill
  • Giá bán đã bao gồm VAT
Mã: R-3600C18D-32GTZN Danh mục: , , Thẻ: , ,
Thông tin Sản Phẩm
Thiết kế tinh tế
GSkill Trident Z Neo RGB - 32GB (2x16GB) DDR4 - Bus 3600MHz Cas18
Thiết kế hai tông màu
Kiểu dáng vát cạnh đẹp mắt
Hiệu suất ép xung mạnh mẽ
Khả năng tương thích nhiều nền tảng
Được thử nghiệm trên một loạt các bo mạch chủ theo các tiêu chuẩn chất lượng nghiêm ngặt, bộ nhớ Trident Z Neo được chế tạo cho độ tin cậy, ổn định và tương thích cực cao. GSkill Trident Z Neo RGB - 32GB (2x16GB) DDR4 - Bus 3600MHz Cas18
Trình diễn ánh sáng với phần mềm RGB
GSkill Trident Z Neo RGB - 32GB (2x16GB) DDR4 - Bus 3600MHz Cas18 Kiểm soát hoàn toàn và tùy chỉnh ánh sáng RGB 8 vùng thông qua phần mềm Trident Z Lighting Control có thể tải xuống từ trang chủ của hãng.
Đồng bộ hóa với hệ thống chiếu sáng
Hỗ trợ hồ sơ OC tạo sẵn
Cho dù đó là DOCP hay A-XMP, chỉ cần cắm và chạy. Được lập trình với các cấu hình OC tối ưu hóa sẵn, điều duy nhất đứng giữa bạn và hiệu suất tuyệt vời là một cài đặt đơn giản. GSkill Trident Z Neo RGB - 32GB (2x16GB) DDR4 - Bus 3600MHz Cas18
Bảo hành trọn đời CÓ GIỚI HẠN
GSkill Trident Z Neo RGB - 32GB (2x16GB) DDR4 - Bus 3600MHz Cas18 Tất cả các sản phẩm bộ nhớ G.SKILL đều được bảo hành trọn đời có giới hạn, đội ngũ kỹ thuật của G.SKILL luôn sẵn sàng cung cấp cho người dùng sự hỗ trợ kỹ thuật hoàn chỉnh thông qua diễn đàn trực tuyến, điện thoại và email.
Memory Type DDR4 ( R-3600C18D-32GTZN )
Capacity 32GB (16GBx2)
Multi-Channel Kit Dual Channel Kit
Tested Speed 3600MHz
Tested Latency 18-22-22-42
Tested Voltage 1.35V
Registered/Unbuffered Unbuffered
Error Checking Non-ECC
SPD Speed 2133MHz
SPD Voltage 1.20V