GSkill Trident Z Royal RGB Gold – 16GB (2x8GB) DDR4 – Bus 3600MHz Cas 18 ( R-3600C18D-16GTRG )
Giá Tân Doanh: Liên hệ
  • Tình trạng: Mới 100%
  • Bảo hành: 36 Tháng
  • Xuất xứ: Chính Hãng
  • Thương hiệu: GSkill
  • Giá bán đã bao gồm VAT
Mã: R-3600C18D-16GTRG Danh mục: , , Thẻ: , ,
Thông tin Sản Phẩm
Memory Type DDR4 ( R-3600C18D-16GTRG )
Capacity 16GB (8GBx2)
Multi-Channel Kit Dual Channel Kit
Tested Speed 3600MHz
Tested Latency 18-22-22-42
Tested Voltage 1.35V
Registered/Unbuffered Unbuffered
Error Checking Non-ECC
SPD Speed 2133MHz
SPD Voltage 1.20V
Fan Included No
Warranty Limited Lifetime
Features Intel XMP 2.0 (Extreme Memory Profile) Ready
Additional Notes Rated XMP frequency & stability depends on MB & CPU capability.
Đánh giá ngay
Đánh giá GSkill Trident Z Royal RGB Gold – 16GB (2x8GB) DDR4 – Bus 3600MHz Cas 18 ( R-3600C18D-16GTRG )