GSkill Trident Z5 RGB Black – 64GB (2x32GB) DDR5 – Bus 6000MHz Cas 36 ( R-6000J3636C64G-TZ5RK )
Giá Tân Doanh: Liên hệ
  • Tình trạng: Mới 100%
  • Bảo hành: 36 Tháng
  • Xuất xứ: Chính Hãng
  • Thương hiệu: GSkill
  • Giá bán đã bao gồm VAT
Mã: R-6000J3636C64G-TZ5RK Danh mục: , , Thẻ: , ,
Thông tin Sản Phẩm
Memory Type DDR5 ( R-6000J3636C64G-TZ5RK )
Capacity 64GB (32GBx2)
Multi-Channel Kit Dual Channel Kit
Tested Speed 6000MHz
Tested Latency 36-36-36-76
Tested Voltage 1.3V
Registered/Unbuffered Unbuffered
Error Checking Non-ECC
SPD Speed 4800MHz
SPD Voltage 1.10V
Fan Included No
Features Intel XMP 3.0 (Extreme Memory Profile) Ready
Đánh giá ngay
Đánh giá GSkill Trident Z5 RGB Black – 64GB (2x32GB) DDR5 – Bus 6000MHz Cas 36 ( R-6000J3636C64G-TZ5RK )