GSkill Trident Z5 RGB Royal Silver – 64GB (2x32GB) DDR5 – Bus 6400MHz Cas 32 (F5-6400J3239G32GX2-TR5S)
Giá Tân Doanh: Liên hệ
  • Tình trạng: Mới 100%
  • Bảo hành: 36 Tháng
  • Xuất xứ: Chính Hãng
  • Thương hiệu: GSkill
  • Giá bán đã bao gồm VAT
Mã: R-6400J3239G64G-TR5S Danh mục: , , Thẻ: , ,
Thông tin Sản Phẩm
Memory Type DDR5 (F5-6400J3239G32GX2-TR5S)
Capacity 64GB (32GBx2)
Multi-Channel Kit Dual Channel Kit
Tested Speed 6400MHz
Tested Latency CL32-39-39-102
Tested Voltage 1.40V
Registered/Unbuffered Unbuffered
Error Checking Non-ECC
SPD Speed 4800MHz
SPD Voltage 1.10V
Fan Included No
Features Intel XMP 3.0 (Extreme Memory Profile) Ready
Đánh giá ngay
Đánh giá GSkill Trident Z5 RGB Royal Silver – 64GB (2x32GB) DDR5 – Bus 6400MHz Cas 32 (F5-6400J3239G32GX2-TR5S)