ID-Cooling DF-12025 – ARGB Trio Snow (3 Fans)
Giá Tân Doanh: 690,000
  • Tình trạng: Mới 100%
  • Bảo hành: 12 tháng
  • Thương hiệu: ID-Cooling
  • Xuất xứ: Chính hãng
  • Giá bán đã bao gồm VAT.
Mã: F-DF12025RGB-3-WH Danh mục: , ,
Thông tin Sản Phẩm
ID-Cooling DF-12025-ARGB-TRIO RGB Fan (3 Fan) (Sao chép)
Fan Dimension 120×120×25mm(PWM) x3PCS
Weight 150g
Rated Voltage 12VDC (PWM)  / 5V (ARGB)
Operating Voltage 10.8~13.2VDC
Starting Voltage 7VDC
Rated Current 0.25±10%A (Power) |0.4-0.5Max 9Max (ARGB)
Power Input 3W
Bearing Type 2Ball Bearing
Fan Speed 900~2000±10%RPM
Max. Air Pressure 1.99mmH2O
Max. Air Flow 56.5CFM
Noise 16.2~31.5dB(A)
Connector 4Pin PWM / 5V 3Pin ARGB