Lexar Thor – 8GB (1x8GB) DDR4 – Bus 3200 MHz Cas 16 – LD4BU008G-R3200GSXG
Giá Tân Doanh: 450,000
  • Tình trạng: Mới 100%
  • Xuất xứ: Chính Hãng
  • Thương hiệu: Lexar
  • Giá bán đã bao gồm VAT
  • Thương hiệu Lexar đã được khẳng định là một trong những Brand Top đầu thị trường.
  • Ram Lexar đang cho thấy hiệu năng tuyệt vời và sự tương thích cao giữa các nền tảng.
  • Chế độ bảo hành lâu dài lên tới 5 năm cho các phiên bản Ram có tản nhiệt.
  • Mức giá thành vô cùng tuyệt vời cho các nhu cầu build máy từ Gaming, Đồ Họa.
Hết hàng
Mã: R-8GB3200G-LEXAR Danh mục: , Thẻ: ,
Thông tin Sản Phẩm
Interface DRAM 288-Pin U-DIMM
Capacitiles and Speed 8GB-3200Mbps (JEDEC), 3200Mbps (XMP OC)
Operating Temperature 0 °C to 85°C (32 °F to 185 °F)
Storage Temperature -55 °C to 100°C (-67 °F to 212 °F)
Standard JEDEC / XMP 2.0
Speed 3200Mbps
Voltage 1.2V (JEDEC) / 1.35~1.4V (XMP Profile
Application PC Upgrade
Unit Dimensions L x W x H 138.4 mm x 35.2 mm x 6.4 mm
Đánh giá của khách hàng
5.0
5.0 trên 5 dựa trên 1 đánh giá
1 đánh giá
5 1 Rất tốt
Đánh giá ngay
Đánh giá Lexar Thor – 8GB (1x8GB) DDR4 – Bus 3200 MHz Cas 16 – LD4BU008G-R3200GSXG