LG 24MP400-B – 24 inch FHD IPS | 75Hz | AMD Freesync | HDR10 | Chuyên Game
Giá Tân Doanh:2,090,000
Giá Thường:2,290,000
Tiết Kiệm: 200,000 (9%)
  • Tình trạng: Mới 100%
  • Bảo hành: 24 Tháng
  • Xuất xứ: Chính hãng
  • Thương hiệu: LG
  • Giá bán đã bao gồm VAT.
  • Kích thước 24inch IPS độ phân giải Full HD tần số quét 75Hz, có đầy đủ các công nghệ hỗ trợ về hình ảnh như 16.7 triệu màu, Flicker Safe, AMD FreeSync.
  • Cổng xuất hình gồm có HDMI, D-sub đi kèm trong box là HDMI Cable.
  • Mức giá ” Phá đảo ” trong phân khúc, hiệu năng đi trên giá thành.
Hết hàng
Thông tin Sản Phẩm
  1. Thông số Kỹ Thuật:
MÀN HÌNH
  • ĐỘ PHÂN GIẢI: FHD
  • TẤM NỀN / CÔNG NGHỆ: IPS
  • KÍCH THƯỚC MÀN HÌNH: 23.8 INCH
  • KÍCH THƯỚC (CM): 60.4CM
  • TẦN SỐ QUÉT: 75HZ
  • THỜI GIAN PHẢN HỒI: 5MS (GTG)
  • GAM MÀU (COLOR GAMUT): NTSC 72% (CIE1931)
  • TỶ LỆ MÀN ẢNH: 16:9
  • KẾT NỐI (ĐẦU VÀO / ĐẦU RA): D-SUB, HDMI
  • TÍNH NĂNG NỔI TRỘI: CHĂM SÓC MẮT, AMD FREESYNC™, GAMING MODE, TIẾT KIỆM ĐIỆN THÔNG MINH
  • KIỂU TẤM NỀN: IPS
  • KÍCH THƯỚC ĐIỂM ẢNH: 0.2745 X 0.2746 MM
  • ĐỘ SÁNG (TỐI THIỂU): 200 CD/M²
  • ĐỘ SÁNG (ĐIỂN HÌNH): 250 CD/M²
  • ĐỘ SÂU MÀU (SỐ MÀU): 16.7M
  • TỶ LỆ TƯƠNG PHẢN (TỐI THIỂU): 600:1
  • TỶ LỆ TƯƠNG PHẢN (ĐIỂN HÌNH): 1000:1
  • GÓC XEM (CR≥10): 178º(R/L), 178º(U/D)
  • XỬ LÝ BỀ MẶT: ANTI-GLARE
TÍNH NĂNG
  • CHỐNG NHÁY: CÓ
  • CHẾ ĐỘ ĐỌC SÁCH: CÓ
  • MÀU SẮC YẾU: CÓ
  • SUPER RESOLUTION+: CÓ
  • AMD FREESYNC™: CÓ
  • CÂN BẰNG TỐI: CÓ
  • ĐỒNG BỘ HÀNH ĐỘNG KÉP: CÓ
  • CROSSHAIR: CÓ
  • TIẾT KIỆM NĂNG LƯỢNG THÔNG MINH: CÓ
ỨNG DỤNG SW
  • Điều khiển trên màn hình (Trình quản lý màn hình LG): Có
KẾT NỐI
  • D-SUB: CÓ (1EA)
  • D-SUB (ĐỘ PHÂN GIẢI TỐI ĐA Ở HZ): 1920 X 1080 AT 60HZ
  • HDMI™: CÓ (1EA)
  • HDMI (ĐỘ PHÂN GIẢI TỐI ĐA TẠI HZ): 1920 X 1080 AT 75HZ
NGUỒN
  • LOẠI: EXTERNAL POWER(ADAPTER)
  • NGÕ VÀO AC: 100-240VAC, 50/60HZ
  • MỨC TIÊU THỤ ĐIỆN (ĐIỂN HÌNH): 19.0W
  • MỨC TIÊU THỤ ĐIỆN (TỐI ĐA): 22.0W
  • MỨC TIÊU THỤ ĐIỆN (CHẾ ĐỘ NGỦ): LESS THAN 0.3W
  • MỨC TIÊU THỤ ĐIỆN (DC TẮT): LESS THAN 0.3W
ĐẶC ĐIỂM CƠ HỌC
  • ĐIỀU CHỈNH VỊ TRÍ MÀN HÌNH: TILT
  • THỂ TREO TƯỜNG: 75 X 75 MM
KÍCH THƯỚC/KHỐI LƯỢNG
  • KÍCH THƯỚC TÍNH CẢ CHÂN ĐẾ (RỘNG X CAO X DÀY): 539.9 X 414.4 X 190
  • KÍCH THƯỚC KHÔNG TÍNH CHÂN ĐẾ (RỘNG X CAO X DÀY): 539.9 X 321.4 X 56.2
  • KÍCH THƯỚC KHI VẬN CHUYỂN (RỘNG X CAO X DÀY): 615 X 148 X 410
  • KHỐI LƯỢNG TÍNH CẢ CHÂN ĐẾ: 2.6
  • KHỐI LƯỢNG KHÔNG TÍNH CHÂN ĐẾ: 2.3
  • KHỐI LƯỢNG KHI VẬN CHUYỂN: 3.9
PHỤ KIỆN
  • HDMI™: CÓ
  • OTHERS (ACCESSORY): USER SCREW (2EA)
  1. Thiết kế:
Màn hình LG 24MP400-B 23.8 inch thiết kế cứng cáp với những cạnh góc được hoàn thiện tốt. Điều này giúp chiếc màn hình tương thích với mọi không gian học tập và làm việc.
Với ngôn ngữ thiết kế nhẹ nhàng viền mỏng đến bất ngờ. Tấm nền IPS kích thước 23.8 inch sẽ giúp bạn trong tác vụ làm việc thông thường, hay cả những lúc giải trí. Bởi màn hình LG 24MP400-B được tích hợp tính năng chống rách hình đến từ AMD Free-sync. Giảm bớt sự khó chịu khi người dùng trải nghiệm.
Phụ kiện đi kèm LG 24MP400-B 24″ FHD / IPS / 75Hz / Freesync bao gồm Adapter cấp nguồn và dây tín hiệu HDMI, chân đế và giá đở màn hình
  1. Test màu màn hình:
Cân màu màn hình LG 24MP400-B 24 với Spyder5ELITE
LG 24MP400-B - 24 inch FHD IPS | 75Hz | AMD Freesync | HDR10 | Chuyên Game LG 24MP400-B - 24 inch FHD IPS | 75Hz | AMD Freesync | HDR10 | Chuyên Game LG 24MP400-B - 24 inch FHD IPS | 75Hz | AMD Freesync | HDR10 | Chuyên Game
Sau khi cân màu màn hình LG 24MP400-B 24 có thể thấy 100% sRGB đạt 71% NTSC 76% AdobeRGB rất tốt.
  1. Tính năng của LG 24MP400-B:
  • Độ tương phản:
  • Flicker Safe – Read Mod
  • Hỗ trợ AMD Free-Sync
  • Mang đến hình ảnh ổn định
  • Black Stabilizer- Cân bằng tối
  1. Lời kết:
Trên đây là những tính năng nổi trôi của sản phẩm LG 24MP400-B 24″ FHD / IPS / 75Hz / Freesync – Monitor. Với mức giá cạnh tranh mang nhiều tính năng vượt trội LG 24MP400-B là một lựa chọn đáng cân nhắc cho nhu cầu học tập làm việc văn phòng và chơi game. Các bạn có thể đến Showroom Tân Doanh để trải nghiệm sản phẩm.
Đánh giá ngay
Đánh giá LG 24MP400-B – 24 inch FHD IPS | 75Hz | AMD Freesync | HDR10 | Chuyên Game