LG 29WP500-B – 29 inch QHD IPS / AMD FreeSync™ / HDR10 / 99%+ sRGB
Giá Tân Doanh: 6,200,000
  • Tình trạng: Mới 100%
  • Bảo hành: 24 Tháng
  • Xuất xứ: Chính hãng
  • Thương hiệu: LG
  • Giá bán đã bao gồm VAT.
Hết hàng
Thông tin Sản Phẩm
Hãng sản xuất LG
Model 29WP500-B
Kích thước màn hình 29 inch
Độ phân giải Full HD (1920×1080)
Tỉ lệ 21:9
Tấm nền màn hình IPS
Độ sáng 250 đơn vị
Màu sắc hiển thị 16.7M
Độ tương phản Tỷ lệ tương phản (Điển hình): 1000:1
Tỷ lệ tương phản (Tối thiểu): 700:1
Tần số quét 75Hz
Cổng kết nối HDMI
Tai nghe ra
Thời gian đáp ứng 5ms (GtG nhanh hơn)
Góc nhìn 178º(R/L), 178º(U/D)
Tính năng HDR 10
Chống nháy
Màu sắc yếu
AMD FreeSync™
Đồng bộ hành động kép
Công tắc nhập tự động
Hiệu ứng HDR
Chế độ đọc sách
Super Resolution+
Cân bằng tối
Crosshair
Tiết kiệm năng lượng thông minh
Điện năng tiêu thụ Mức tiêu thụ điện (Chế độ ngủ): Dưới 0,5W
Mức tiêu thụ điện (DC tắt): Dưới 0,3W
Kích thước 688.5 x 313.4 x 76.9 mm (Không chân đế)
688.5 x 459.6 x 223.8 mm (Gồm chân đế)
Cân nặng
Phụ kiện Cáp nguồn, Cáp HDMI
Đánh giá ngay
Đánh giá LG 29WP500-B – 29 inch QHD IPS / AMD FreeSync™ / HDR10 / 99%+ sRGB