LG UltraWide 34WR55QC-B – 34 inch WQHD VA | 100Hz | 5ms | USB Type-C | Cruved | Gaming Monitor
Giá Tân Doanh:10,830,000
Giá Thường:11,500,000
Tiết Kiệm: 670,000 (6%)
  • Tình trạng: Mới 100%
  • Bảo hành: 24 Tháng
  • Xuất xứ: Chính hãng
  • Thương hiệu: LG
  • Giá bán đã bao gồm VAT.
Hết hàng
Thông tin Sản Phẩm
MÀN HÌNH
  • Kích thước [Inch]: 34
  • Kích thước [cm: 86,42 cm
  • Độ phân giải: 3440 x 1440
  • Kiểu tấm nền: VA
  • Tỷ lệ màn hình: 21:9
  • Khoảng cách điểm ảnh [mm]: 231,8 (cho mỗi bộ ba) X 231,8 um
  • Độ sáng (Tối thiểu) [cd/m²]: 240 cd/m²
  • Độ sáng (Thông thường) [cd/m²]: 300 cd/m²
  • Gam màu (Tối thiểu): sRGB 90% (CIE1931)
  • Gam màu (Thông thường): sRGB 99% (CIE1931)
  • Độ sâu màu (Số màu): 16,7 triệu
  • Tỷ lệ tương phản (Tối thiểu): 1500:1
  • Tỷ lệ tương phản (Thông thường): 3000:1
  • Thời gian phản hồi: 5 ms (GtG nhanh hơn)
  • Tốc độ làm mới (Tối đa) [Hz]: 100
  • Góc xem (CR≥10): 178º(R/L), 178º(U/D)
  • Độ cong: 1800R
TÍNH NĂNG
  • HDR 10:
  • Hiệu ứng HDR:
  • Màu sắc được hiệu chuẩn tại nhà máy:
  • Chống rung hình:
  • Chế độ đọc sách:
  • Màu sắc yếu:
  • Super Resolution+:
  • AMD FreeSync™: FreeSync
  • Black Stabilizer:
  • Dynamic Action Sync:
  • Công tắc nhập tự động:
  • PBP: 2PBP
  • Tiết kiệm điện thông minh:
ỨNG DỤNG PHẦN MỀM
  • Dual Controller: Có
  • OnScreen Control (LG Screen Manager): Có
KẾT NỐI
  • HDMI: CÓ (2ea)
  • Phiên bản HDMI: Hỗ trợ TMDS 6G tuân thủ HDMI 2.0
  • HDMI (Phiên bản HDCP): 2,2
  • DisplayPort: CÓ (1ea)
  • Phiên bản DP: 1,4
  • DP (Phiên bản HDCP): 2,2
  • USB-C: CÓ (1ea)
  • USB-C (Phiên bản HDCP): 2,2
  • USB-C (Truyền dữ liệu):
  • USB-C (Cung cấp năng lượng): 65W
  • Cổng USB chiều xuống: Có (2ea/ver3.0)
  • Đầu ra tai nghe:
NGUỒN
  • Loại: Nguồn điện ngoài (Adapter)
  • Đầu vào AC: 100~240V (50/60Hz)
  • Công suất tiêu thụ (Chế độ bật): 38,4W
  • Công suất tiêu thụ (Chế độ bật) (ErP): 31W
  • Công suất tiêu thụ (Chế độ bật) (KR): 35,3W
  • Công suất tiêu thụ (Chế độ ngủ): Dưới 0,5W
  • Công suất tiêu thụ (DC tắt): Dưới 0,3W
ĐẶC ĐIỂM CƠ HỌC
  • Điều chỉnh vị trí: Nghiêng/Chỉnh độ cao
  • Gắn tường: 100 x 100 mm
KÍCH THƯỚC/KHỐI LƯỢNG
  • Kích thước tính cả chân đỡ (Rộng x Cao x Dày) [mm]: 809 X 568,3 X 260 mm (Hướng lên) 809 X 458,3 X 260 mm (Hướng xuống)
  • Kích thước không tính chân đỡ (Rộng x Cao x Dày) [mm]: 809 x 358,9 x 91,5
  • Kích thước khi vận chuyển (Rộng x Cao x Dày) [mm]: 986 x 524 x 212
  • Trọng lượng khi có chân đỡ [kg]: 6,9 kg
  • Trọng lượng không có chân đỡ [kg]: 5 kg
  • Trọng lượng khi vận chuyển [kg]: 10,3 kg
PHỤ KIỆN
  • HDMI: Có
  • USB Type C: Có
Đánh giá ngay
Đánh giá LG UltraWide 34WR55QC-B – 34 inch WQHD VA | 100Hz | 5ms | USB Type-C | Cruved | Gaming Monitor