LG UltraWide™ 38WN95C-W.ATV – 38 inch QHD+ Nano IPS | 144Hz | 1ms | G-SYNC Compatible | Curved | Chuyên Game
Giá Tân Doanh:24,500,000
Giá Thường:26,300,000
Tiết Kiệm: 1,800,000 (7%)
  • Tình trạng: Mới 100%
  • Bảo hành: 24 Tháng
  • Xuất xứ: Chính hãng
  • Thương hiệu: LG
Thông tin Sản Phẩm
MÀN HÌNH
  • Độ phân giải: UHD/4K & 5K
    Tấm nền / Công nghệ: Nano IPS
  • Kích thước màn hình: 37.5 inch
    Kích thước màn hình (cm): 95.29 cm
  • Tần số quét: 144Hz
    Thời gian phản hồi: 1ms (GtG)
  • Gam màu (color gamut): DCI-P3 98% (CIE1976)
    Tỷ lệ màn ảnh: 21:9
  • Kết nối (Đầu vào / đầu ra): HDMI, DisplayPort, Thunderbolt, USB Downstream Port
  • Loại tấm nền: Nano IPS
    Tỷ lệ màn hình: 21:9
  • Kích thước điểm ảnh: 0.2291 x 0.2291 mm
    Độ sáng (Tối thiểu): 360 cd/m²
  • Độ sáng (Điển hình): 450 cd/m²
    Gam màu (Tối thiểu): DCI-P3 90%
  • Gam màu (Điển hình): DCI-P3 98% (CIE1976)
    Độ sâu màu: 1.07B
  • Độ tương phản (tối thiểu): 700:1
    Độ tương phản (điển hình): 1000:1
  • Góc nhìn (CR≥10): 178º(R/L), 178º(U/D)
    Xử lí bề mặt: Anti-Glare
  • Cong: Có
    Tốc độ làm mới: 144Hz
TÍNH NĂNG
  • HDR 10: Có
    VESA DisplayHDR™: DisplayHDR™ 600
  • Hiệu ứng HDR: Có
    Công nghệ Nano-IPS™: Có
  • Gam màu rộng: Có
    Color Calibrated: Có
  • Tự động điều chỉnh độ sáng: Có
    Chống chớp hình: Có
  • Chế độ đọc sách: Có
    Super Resolution+: Có
  • AMD FreeSync™: Có (Premium Pro)
    FreeSync (Low Frame Conpensation): Có
  • Black Stabilizer: Có
    Dynamic Action Sync: Có
  • PBP: Có (2PBP)
    Tiết kiệm năng lượng: Có
  • Tính năng khác: G-Sync Compatible
    Chân đế Ergo/Chân đế công thái học: Có
  • HW Calibration: Không có
ỨNG DỤNG PHẦN MỀM
  • Bộ điều khiển kép: CÓ
    Điều khiển trên màn hình (Trình quản lý màn hình LG): CÓ
KẾT NỐI
  • HDMI: Có (2ea)
    HDMI (Độ phân giải và tần số quét tối đa): 3840 x 1600 @ 75Hz
  • DisplayPort: Có (1ea)
    Phiên bản DP: 1.4
  • DP (Độ phân giải và tần số quét tối đa): 3840 x 1600 @ 144Hz
    Thunderbolt: Có (1ea)
  • Thunderbolt (USB-C Compatiblity): Có
    Thunderbolt (Độ phân giải và tần số quét tối đa): 3840 x 1600 @ 144Hz
  • Thunderbolt (Truyền dữ liệu): Có
    Thunderbolt (Power Delivery): 94W
  • Cổng USB Downstream: Có (2ea/ver3.0)
    Headphone out: Có
  • USB-C: Không có
ÂM THANH
  • Loa: Có
    Công suất loa: 5W
  • Số kênh: 2ch
    Rich Bass: Có
NGUỒN
  • Loại: External Power (Adapter)
    Đầu vào AC: 100 – 240 Vac, 50/60Hz
  • Công suất tiêu thụ (điển hình): 80W
    Công suất tiêu thụ (tối đa): 210W
  • Công suất tiêu thụ (Tắt): Less than 0.3W
ĐẶC ĐIỂM CƠ HỌC
  • Điều chỉnh vị trí màn hình: Tilt/Height/Swivel
    Có thể treo lên tường: 100 x 100 mm
  • Chân đế tháo rời: Có
KÍCH THƯỚC/KHỐI LƯỢNG
  • Kích thước đã gắn chân đế: 895.4 x 583.7 x 285 mm
    Kích thước không gồm chân đế: 895.4 x 393.4 x 97.4 mm
  • Kích thước vận chuyển: 1058 x 539 x 235 mm
    Khối lượng gồm chân để: 8.32kg
  • Khối lượng không gồm chân đế: 6.45kg
    Khối lượng vận chuyển: 12.3kg
PHỤ KIỆN
  • HDMI: Có
    Display Port: Có
  • Thunderbolt: Có
Đánh giá ngay
Đánh giá LG UltraWide™ 38WN95C-W.ATV – 38 inch QHD+ Nano IPS | 144Hz | 1ms | G-SYNC Compatible | Curved | Chuyên Game